Trang chủ » Bộ chuyển đổi quang điện công nghiệp ICP DAS
Bộ chuyển đổi quang điện công nghiệp ICP DAS
Sản PhẩmTruyền thông công nghiệp (Industrial Communication)

Bộ chuyển đổi quang điện công nghiệp ICP DAS

Admin 4 Th1, 2022
Chia sẻ:
102 0

Việc sử dụng truyền dữ liệu cáp quang để tự động hóa công nghiệp và điều khiển quá trình ngày càng trở nên phổ biến trong thập kỷ qua. Hệ thống cáp quang cơ bản, sử dụng mạch thu phát quang và phương tiện truyền thông sợi quang, mang lại nhiều lợi ích mà các loại dây cáp đồng truyền thống không có được.

Chúng tôi MC&TT cung cấp các sản phẩm Bộ chuyển đổi quang điện công nghiệp của hãng ICP DAS

NS-200FT CR Industrial 10/100 Base-T to 100 Base-FT Fiber Optical Converter
NS-200FC CR Multi-mode Industrial Ethernet Switch with Fiber Optics
NS-200FCS CR Single-mode Industrial Ethernet Switch with Fiber Optics
NS-200WDM-A CR 10/100BaseT(X) to 100BaseFX Single-Strand Media Converter, TX 1310 nm, RX 1550 nm, SC (RoHS)
NS-200WDM-B CR 10/100BaseT(X) to 100BaseFX Single-Strand Media Converter, TX 1550 nm, RX 1310 nm, SC (RoHS)
NS-200AFT-T CR  Industrial 10/100 Base-T to 100 Base-FX Media Converter; 1 multi mode, ST connector (RoHS)
NS-200AFC-T CR  Industrial 10/100 Base-T to 100 Base-FX Media Converter; 1 multi mode, SC connector (RoHS)
NS-200AFCS-T CR  Industrial 10/100 Base-T to 100 Base-FX Media Converter; 1 single mode, SC connector (RoHS)
NS-200AFCS-60T CR Industrial 10/100 Base-T to 100 Base-FX Media Converter; 1 (60 km) single mode, SC connector (RoHS)
NSM-200G-SFP CR Industrial 1000 Base-T to 1000 Base-X Converter, SFP slot (RoHS)
NSM-200SX CR Industrial 1000 Base-T to 1000 Base-SX Fiber Converter, Multi-mode 850 nm, 0.55 km, SC connector (RoHS)
NSM-200SX2 CR Industrial 1000 Base-T to 1000 Base-SX Fiber Converter, Multi-mode 1310 nm, 2 km, SC connector (RoHS)
NSM-200LX CR Industrial 1000 Base-T to 1000 Base-LX Fiber Converter, Single-mode 1310 nm, 10 km, SC connector (RoHS)

Tính năng

  • MDI/ MDI-X tự động để cắm và chạy
  • Mỗi cổng hỗ trợ cả tự động đàm phán tốc độ 10/100/1000 Mbps
  • Kiến trúc lưu trữ và chuyển tiếp
  • Kiểm soát luồng áp suất ngược IEEE 802.3x và bán song công hoàn toàn
  • Hỗ trợ điện áp +10 ~ +30 VDC hoặc +12 ~ +48 VDC
  • Hỗ trợ nhiệt độ hoạt động từ -30 ~ +75 °C
  • ST, SC Connector Fiber
  • DIN-Rail mount để sử dụng trong công nghiệp
Từ khóa:
Chia sẻ:
102 0

Bình luận

Leave a Reply

avatar
  Subscribe  
Notify of