Trang chủ » Bộ chuyển đổi quang điện PoE công nghiệp 3onedata
Bộ chuyển đổi quang điện PoE công nghiệp 3onedata
Sản PhẩmTruyền thông công nghiệp (Industrial Communication)

Bộ chuyển đổi quang điện PoE công nghiệp 3onedata

Admin 6 Th12, 2021
Chia sẻ:
147 0

Chúng tôi MC&TT cung cấp các bộ chuyển đổi quang điện PoE công nghiệp của hãng 3onedata, sử dụng công nghệ mới nhất Power over Ethernet (PoE), hỗ trợ IEEE 802.3af, 802.3at. Các dòng Bộ chuyển đổi quang điện PoE công nghiệp này có thể được sử dụng để cấp nguồn cho IEEE 802.3af /at (PD), không cần sử dụng dây nối bổ sung, cung cấp cho bạn một giải pháp giúp giảm thiểu ngân sách đầu tư cho mạng công nghiệp của bạn.

3onedata cung cấp series Bộ chuyển đổi quang điện PoE công nghiệp đa dạng với nhiều lựa chọn bao gồm:

  • Bộ chuyển đổi quang điện PoE công nghiệp Full Gigabit Ethernet
  • Bộ chuyển đổi quang điện PoE công nghiệp Fast Ethernet

Bộ chuyển đổi quang điện PoE công nghiệp Full Gigabit Ethernet

IPMC100-1GF-1GPOE 1-port 10/100/1000 Base-T(X) POE/POE++1-port 1000Base-FX ( Multi-mode, SC/ST/FC, 2KM) , single power supply:44-57VDC
1-port 10/100/1000 Base-T(X) POE/POE++1-port 1000 Base-FX ( Single-mode, SC/ST/FC, 20KM) , single power supply:44-57VDC
IPMC100-1GF-2GPOE 2-port 10/100/1000 Base-T(X) POE/POE++1-port 1000Base-FX ( Multi-mode, SC/ST/FC, 2KM) , single power supply:44-57VDC
2-port 10/100/1000 Base-T(X) POE/POE++1-port 1000 Base-FX ( Single-mode, SC/ST/FC, 20KM) , single power supply:44-57VDC
IPMC100-1GS-1GPOE 1-port 10/100/1000 Base-T(X) POE/POE++1*1000Base-FX(SFP slot) , single power supply:44-57VDC
IPMC100-1GS-2GPOE 2-port 10/100/1000 Base-T(X) POE/POE++1*1000Base-FX(SFP slot) , single power supply:44-57VDC

Tính năng

  • Hỗ trợ cổng Gigabit Ethernet + quang
    • Copper port: 10/100/1000Base-T(X), RJ45, Automatic Flow Control, Full/half Duplex Mode, MDI/MDI-X Autotunning
    • Fiber port: 1000Base-FX, SC/ST/FC optional
    • SFP slot: 100/1000Base-SFP
  • Transmission mode: store and forward
  • MAC address: 8K
  • Packet buffer size: 1Mbit
  • Backplane bandwidth: 14G
  • Switch time delay: < 10μs
  • Đèn báo LED Running, Port, Nguồn điện, PoE, LFP
  • Đạt chuẩn công nghiệp IP40
  • Công suất tiêu thụ tối đa của một cổng PoE là 30W
  • Nhiệt độ hoạt động rộng : -40 ~ 75 ℃

Bộ chuyển đổi quang điện PoE công nghiệp Fast Ethernet

IPMC101-F-PoE 1-port 10/100Base-T(X) POE/POE++1-port 100Base-FX ( Multi-mode, SC/ST/FC, 2KM) , single power supply:44-57VDC
1-port 10/100Base-T(X) POE/POE++1-port 100Base-FX ( Single-mode, SC/ST/FC, 20KM) , single power supply:44-57VDC

Tính năng

  • Hỗ trợ cổng Fast Ethernet + quang
    • Copper port: 10/100Base-T(X), RJ45, Automatic Flow Control, Full/half Duplex Mode, MDI/MDI-X Autotunning
    • Fiber port: 100Base-FX, SC/ST/FC optional
  • Transmission mode: store and forward
  • MAC address: 2K
  • Packet buffer size: 1Mbit
  • Backplane bandwidth: 1.6G
  • Switch time delay: < 10μs
  • Đèn báo LED Running, Port, Nguồn điện, PoE, LFP
  • Đạt chuẩn công nghiệp IP40
  • Công suất tiêu thụ tối đa của một cổng PoE là 30W
  • Nhiệt độ hoạt động rộng : -40 ~ 75 ℃
Từ khóa:
Chia sẻ:
147 0

Bình luận

Bình luận đã bị đóng.