Trang chủ » Bộ chuyển đổi RS-232/485/422 sang quang 3onedata
Bộ chuyển đổi RS-232/485/422 sang quang 3onedata
Sản PhẩmTruyền thông công nghiệp (Industrial Communication)

Bộ chuyển đổi RS-232/485/422 sang quang 3onedata

Admin 8 Th12, 2021
Chia sẻ:
212 0

Chúng tôi MC&TT cung cấp các Bộ chuyển đổi RS-232/485/422 sang quang của hãng 3onedata đa dạng với nhiều lựa chọn bao gồm:

  • Bộ chuyển đổi RS-232/485/422 sang quang hỗ trợ dự phòng ring network

Sản phẩm hỗ trợ sao lưu điểm-điểm lẫn nhau của hai cổng quang hoặc dự phòng mạng vòng cho nhiều thiết bị. DIP switch có thể thực hiện cấu hình master-slave của thiết bị. Phần cứng sử dụng thiết kế không quạt, tiêu thụ điện năng thấp, nhiệt độ và điện áp rộng và đã vượt qua các thử nghiệm tiêu chuẩn công nghiệp nghiêm ngặt, có thể phù hợp với môi trường cảnh công nghiệp với các yêu cầu khắc nghiệt đối với EMC.

  • Bộ chuyển đổi 1 cổng RS-232/485/422 sang quang Model277

Dòng sản phẩm này áp dụng công nghệ mã hóa giao tiếp và clock recovery tiên tiến để tránh lỗi truyền dữ liệu và công nghệ “Zero time delay and automatic forwarding” để nâng cao khả năng chống nhiễu, đạt được thời gian trễ thực bằng 0.

Bộ chuyển đổi RS-232/485/422 sang quang hỗ trợ dự phòng ring network

IMF204-2F 4-port RS-485 to 2-port optic fiber converter, redundancy, multi-mode 2Km,  12-48VDC, SC/ST optional
4-port RS-485 to 2-port optic fiber converter, redundancy, single-mode 20Km,  12-48VDC, SC/ST optional
IMF208-2F 8-port RS-485 to 2-port optic fiber converter, redundancy, multi-mode 2Km, 12-48VDC, SC/ST optional
8-port RS-485 to 2-port optic fiber converter, redundancy, Single mode 20Km,  12-48VDC, SC/ST optional

Tính năng

  • Hỗ trợ 4/ 8 cổng nối tiếp RS-485 và 2 cổng sợi quang
  • Cổng cáp quang hỗ trợ mạng vòng và thời gian tự động khôi phục lỗi mạng <20ms
  • Hỗ trợ truyền thông không chặn tốc độ tuyến tính 0-115200bps
  • Hỗ trợ đầu vào điện áp rộng 12 ~ 48VDC
  • IP30
  • Nhiệt độ hoạt động: -10 ~ 70 ℃

Bộ chuyển đổi 1 cổng RS-232/485/422 sang quang

MODEL277 RS-232/485/422 to optic fiber, multi-mode 2Km, 9-36VDC, SC/ST optional
RS-232/485/422 to optic fiber, single-mode 20Km, 9-36VDC, SC/ST optional
RS-232/485/422 to optic fiber, single-mode 40Km, 9-36VDC, SC/ST optional
RS-232/485/422 to optic fiber, single-mode 60Km, 9-36VDC, SC/ST optional
RS-232/485/422 to optic fiber, single-mode 80Km, 9-36VDC, SC/ST optional
RS-232/485/422 to optic fiber, single-mode, single fiber 20Km, 9-36VDC, SC/ST optional
RS-232/485/422 to optic fiber, single-mode single fiber 40Km, 9-36VDC, SC/ST optional
RS-232/485/422 to optic fiber, single-mode single fiber 80Km, 9-36VDC, SC/ST optional
IMF2100-1F-1DI(3IN1)-TB-P(12-48VDC) RS-232/485/422 to optic fiber,Multi-mode 2Km, 12-48VDC, SC/ST optional
RS-232/485/422 to optic fiber, single-mode 20Km, 12-48VDC, SC/ST optional
MODEL277A RS-232 to optic fiber, multi-mode 2Km,SC/ST optional ,5VDC
RS-232 to optic fiber, single-mode 20Km, SC/ST optional,5VDC
MODEL277B RS-485/422 to optic fiber, multi-mode 2Km, SC/ST optional,5VDC
RS-485/422 to optic fiber, single-mode 20Km,  SC/ST optional,5VDC
IMF2100-2F-1DI(3IN1)-TB-2P(12-48VDC) RS-232/485/422 to 2 optic fiber, Multi-mode 2Km, Dual power 12-48VDC, SC/ST optional
RS-232/485/422 to 2 optic fiber, single-mode 20Km, Dual power 12-48VDC, SC/ST optional

Tính năng

  • Hỗ trợ 1 cổng nối tiếp RS-232, RS-485/422 hoặc 3IN1 và 1 cổng sợi quang
  • Hỗ trợ mã hóa giao tiếp tiên tiến và công nghệ clock recovery để đảm bảo truyền chính xác dữ liệu ở xa
  • Hỗ trợ công nghệ “Zero time delay and automatic forwarding” độc đáo
  • Hỗ trợ công nghệ tự động chạy tốc độ baud nối tiếp
  • Hỗ trợ cấp nguồn 5VDC, 12-48VDC, -48VDC và 220VAC
Từ khóa:
Chia sẻ:
212 0

Bình luận

Leave a Reply

avatar
  Subscribe  
Notify of