Trang chủ » Switch công nghiệp 22 cổng Ethernet + 2 cổng quang (2 sợi quang, Single-mode, FC, 20KM) 3Onedata IES1024-2F(SFC20KM)
Switch công nghiệp 22 cổng Ethernet + 2 cổng quang (2 sợi quang, Single-mode, FC, 20KM) 3Onedata IES1024-2F(SFC20KM)
Sản PhẩmTruyền thông công nghiệp (Industrial Communication)

Switch công nghiệp 22 cổng Ethernet + 2 cổng quang (2 sợi quang, Single-mode, FC, 20KM) 3Onedata IES1024-2F(SFC20KM)

Admin 22 Th11, 2021
Chia sẻ:
247 0

IES1024-2F(SFC20KM) là switch công nghiệp 22 cổng Ethernet + 2 cổng quang (2 sợi quang, Single-mode, FC, 20KM) của hãng 3onedata được MC&TT phân phối và bảo hành chính hãng tại thị trường Việt Nam.

IES1024-2F có thiết kế công nghiệp cấp 4 với tiêu chuẩn FCC, CE và . Phần cứng sử dụng thiết kế không quạt, tiêu thụ điện năng thấp, nhiệt độ và điện áp rộng và đã vượt qua các bài kiểm tra tiêu chuẩn công nghiệp nghiêm ngặt, có thể phù hợp với môi trường cảnh công nghiệp với các yêu cầu khắc nghiệt đối với EMC. Sản phẩm được sử dụng rộng rãi trong lưới điện thông minh, vận chuyển đường sắt, thành phố thông minh, thành phố an toàn, năng lượng mới, sản xuất thông minh và các lĩnh vực công nghiệp khác.

Tính năng

  • Hỗ trợ tối đa 24 cổng Ethernet cáp đồng và cáp quang tùy chọn
  • Nguồn điện đầu vào 100 ~ 240VAC
  • Hỗ trợ dải nhiệt độ hoạt động rộng -40 ~ 75 ℃

Thông số kỹ thuật

Standard & Protocol IEEE 802.3 for 10Base-TX

IEEE 802.3u for 100Base-TX and 100Base-FX

Interface Copper port: 10/100Base-TX, RJ45, Automatic Flow Control, Full/half Duplex Mode, MDI/MDI-X Autotunning

Fiber port: 100Base-FX

LED Indicator Running Indicator, Port Indicator, Power Supply Indicator
Switch Property Transmission mode: store and forward

MAC address: 8K

Packet buffer size: 3M

Backplane bandwidth: 12.8G

Switch time delay: < 10μs

Power Requirement 100-240VAC/DC
Power Consumption
Model No-load (@220VAC) Full-load (@220VAC)
IES1024 6.9W 9.4W
IES1024-2F 8.2W 10.7W
IES1024-4F 9.5W 12W
IES1024-8F 12.1W 14.6W
IES1024-12F 14.7W 17.2W
IES1024-16F 17.3W 19.8W
IES1024-20F 18.8W 20.7W
IES1024-24F 21.4W 22.9W
Environmental Limit Operating temperature range: -40~75℃

Storage temperature range: -40~75℃

Relative humidity: 5%~95%(no condensation)

Physical Characteristic Housing: IP30 protection, metal

Installation: 19 inches rack mounting

Dimension (W x H x D): 441.6mm×44.6mm×207.9mm

Industrial Standard IEC61000-4-2 (ESD),Level 4

Air discharge: 15kV

Contact discharge: 8kV

IEC61000-4-4 (EFT), Level 4

Power supply: ±4kV

Ethernet interface: ±2kV

Relay: ±4kV

IEC61000-4-5 (Surge), Level 4

Power supply: common mode ±4kV, differential mode ±2kV

Ethernet interface: ±4kV

Shock: IEC 60068-2-27

Free fall: IEC 60068-2-32

Vibration: IEC 60068-2-6

Certification CE, FCC, RoHS

Thông tin đặt hàng

  • IES1024-2F(SFC20KM)

2*100Base-FX (Dual fiber, Single-mode, FC, 20KM) + 22-port 10/100Baes-T(X) (RJ45), single power supply:100~240VAC/DC

Tài liệu

Datasheet

Từ khóa:
Chia sẻ:
247 0

Bình luận

Leave a Reply

avatar
  Subscribe  
Notify of