Trang chủ » Switch công nghiệp 3 cổng Ethernet + 2 cổng quang (2 sợi quang, Single-mode, SC, 20KM) 3Onedata IES215-2F(SSC20KM)
Switch công nghiệp 3 cổng Ethernet + 2 cổng quang (2 sợi quang, Single-mode, SC, 20KM) 3Onedata IES215-2F(SSC20KM)
Sản PhẩmTruyền thông công nghiệp (Industrial Communication)

Switch công nghiệp 3 cổng Ethernet + 2 cổng quang (2 sợi quang, Single-mode, SC, 20KM) 3Onedata IES215-2F(SSC20KM)

Admin 20 Th11, 2021
Chia sẻ:
340 0

IES215-2F(SSC20KM) là switch công nghiệp với 3 cổng Ethernet 10/100 Base-TX và 2 cổng quang 100Base-FX (2 sợi quang, Single-mode, SC, 20KM) của hãng 3onedata được MC&TT phân phối và bảo hành chính hãng tại thị trường Việt Nam.

IES215-2F(SSC20KM) cung cấp giải pháp cho hệ thống mạng công nghiệp với chi phí hiệu quả, ổn định, ít tốn kém. Chế độ bảo vệ theo chuẩn IP40, LED hiển thị giúp theo dõi kiểm soát hệ thống mạng của bạn.

Tương thích chuẩn FCC, CE, Switch công nghiệp IES215-2F được thiết kế để có thể làm việc liên tục trong môi trường công nhiệp khắc nghiệt, những nơi độc hại nguy hiểm: nhà máy sản xuất gang thép, nhà máy xi măng, nhà máy hóa chất, ga tầu điện ngầm, đường cao tốc, nút giao thông… Nhiệt độ làm việc từ -40°C lên đến 75ºC.

Sản phẩm trải qua 100% các bài test để đảm bảo rằng chúng đáp ứng các nhu cầu đặc biệt của tự động hóa công nghiệp. Switch công nghiêp IES215-2F có thể lắp đặt rất dễ dàng trên một DIN-Rail hoặc trong hộp phối quang.

Tính năng

  • Hỗ trợ 3 cổng 10Base-T/100Base-TX Ethernet và 2 cổng quang 100Base-FX
  • Hỗ trợ chuẩn IEEE802.3/802.3u lưu trữ và chuyển tiếp.
  • Hỗ trợ khả năng tự thích ứng Ethernet 10 / 100M
  • Đầu vào cung cấp điện áp rộng 9 ~ 48VDC
  • Thiết bị không quạt, thiết kế tiêu thụ công suất thấp
  • Thiết kế bảo vệ chuẩn IP40, vỏ kim loại cường độ cao, gắn DIN rail
  • Nhiệt độ làm việc -40~75℃

Thông số kỹ thuật

Technology Standard: IEEE802.3, IEEE802.3u
Interface Ethernet: 10/100Base-TX self-adaption, RJ45 port
Fiber: 100BaseFX( SC/ST optional)
Transfer distance Twisted cable: 100m(CAT5/CAT5e)
Multi mode fiber: 1310nm,2Km
Single mode fiber: 1310nm, 20K, 1310nm, 40Km, 1310nm, 60K, 1550nm, 80Km
Exchange attribute 100M transmit speed: 148810pps
Transfer: Store and forward
System exchange bandwidth: 1 G
Buffer memory: 64Kbits
Support 2K MAC address table
LED indicator Interface indicator: 1~5 (LINK/ACT)
Power supply indicator: PWR
Power supply Input voltage: 24VDC(12~48VDC)
Terminal block: 3 bits 7.62mm terminal block
None load consumption: 2.0W@24VDC
Full load consumption: 2.6W@24VDC
Support inside over-current 4.0A protectionSupport opposite connection protection
Mechanical Shell: IP40, high strength iron shell.
Installation: DIN Rail
Dimension(W×H×D: 110 mm×95mm×35mm Weight: 370g
Environmental Operating Temperature: -45°C to 75°C
Storage Temperature: -45°C to 85°C
Relative Humidity: 10 to 95% (non-condensing)
Standard EMI: FCC Part 15, CISPR (EN55022) class A
EMS: EN61000-4-2 (ESD), Level 4
EN61000-4-3(RS), Level 3
EN61000-4-4 (EFT), Level 4
EN61000-4-5 (Surge), Level 4
EN61000-4-6(CS), Level 3
EN61000-4-8(PFM), Level 5
Shock: IEC 60068-2-27
Free fall: IEC 60068-2-32
Vibration: IEC 60068-2-6
Certification CE, FCC, RoHS, UL508(Pending)

Thông tin đặt hàng

  • IES215-2F(SSC20KM)

2*100Base-FX (Dual Fiber, Single-mode, SC, 20KM) + 3*10/100Baes-T(X) (RJ45), single power supply: 12~48VDC

Tài liệu

Datasheet

Từ khóa:
Chia sẻ:
340 0

Bình luận

Bình luận đã bị đóng.