Trang chủ » IES3016-2F(SSC20KM): Switch công nghiệp 14 cổng Ethernet + 2 cổng quang (Single mode, dual fiber, SC, 20KM) 3Onedata
IES3016-2F(SSC20KM): Switch công nghiệp 14 cổng Ethernet + 2 cổng quang (Single mode, dual fiber, SC, 20KM) 3Onedata
Truyền thông công nghiệp (Industrial Communication)

IES3016-2F(SSC20KM): Switch công nghiệp 14 cổng Ethernet + 2 cổng quang (Single mode, dual fiber, SC, 20KM) 3Onedata

Admin 11 Th7, 2022
Chia sẻ:
195 0

IES3016-2F(SSC20KM) là switch công nghiệp (Industrial Ethernet Switch) 14 cổng Ethernet tích hợp 2 cổng quang (Single-mode, dual fiber, SC, 20KM) không quản lý của hãng 3Onedata, được phân phối và bảo hành chính hãng bởi MC&TT tại thị trường Việt Nam.

Sản phẩm tuân theo tiêu chuẩn FCC, CE và yêu cầu thiết kế 4 lớp công nghiệp. Hỗ trợ 2 nguồn vào dự phòng, khi nguồn điện xảy ra sự cố liên kết, đèn báo ALARM sẽ sáng và gửi cảnh báo, trong khi đó, thiết bị báo động được kết nối với rơ le sẽ phát ra cảnh báo để xử lý sự cố hiện trường nhanh chóng. Nhiệt độ làm việc -40~75℃ có thể đáp ứng tất cả yêu cầu môi trường công nghiệp.

Sản phẩm được sử dụng rộng rãi trong lưới điện thông minh, giao thông đường sắt, thành phố thông minh, thành phố an toàn, năng lượng mới, hàng không vũ trụ, sản xuất thông minh, dự án quân sự và các lĩnh vực công nghiệp khác.

Tính năng

  • Hỗ trợ 14 cổng Ethernet 10/100Base-T(X), RJ45 và 2 cổng quang 100Base-FX (SC/ST/FC optional)
  • Hỗ trợ đầu vào nguồn điện kép, điện áp đầu vào: 12 ~ 48VDC
  • Hỗ trợ dải nhiệt độ hoạt động rộng -40 ~ 75 ℃
  • MAC address: 8K
  • Backplane bandwidth: 12.8G
  • Transmission mode: store and forward
  • Switch time delay: <10μs

Thông số kỹ thuật

Standard & Protocol IEEE 802.3 for 10Base-T

IEEE 802.3u for 100Base-TX and 100Base-FX

IEEE 802.3x for Flow Control

Interface Copper port: 10/100Base-T(X), RJ45, Automatic Flow Control, Full/half Duplex Mode Self-adaption, MDI/MDI-X Autotunning

Fiber port: 100Base-FX, SC/ST/FC optional

Alarm port: 2-pin 7.62mm pitch terminal blocks, support 1 relay alarm output, current carrying capacity 5A@30VDC or 10A@125VAC

LED Indicator Running Indicator, Port Indicator, Power Supply Indicator, Alarm Indicator
Switch Property Transmission mode: store and forward

MAC address: 8K

Packet buffer size: 3Mbit

Backplane bandwidth: 12.8G

Switch time delay: < 10μs

Power Requirement 12~48VDC, 4-pin 7.62mm pitch terminal blocks

Dual power supply redundancy, reverse polarity protection, nonpolarity

Support 4A overcurrent protection

Power Consumption
Model No-load (@24VDC) Full-load (@24VDC)
IES3016 4.82W 7.30W
IES3016-2F 6.12W 8.33W
IES3016-4F 7.66W 9.29W
IES3016-6F 8.78W 10.49W
IES3016-8F 10.18W 12.26W
Environmental Limit Operating temperature range: -40~75℃

Storage temperature range: -40~85℃

Relative humidity: 5%~95%(no condensation)

Physical Characteristic Housing: IP40 protection, high-intensity corrugated metal

Installation: DIN-Rail mounting

Dimension (W x H x D): 70mm×160mm×130mm

Industrial Standard IEC 61000-4-2 (ESD), Level 4

Air discharge: ±15kV

Contact discharge: ±8kV

IEC 61000-4-4 (EFT), Level 4

Power supply: ±4kV

Ethernet interface: ±2kV

Relay: ±4kV

IEC 61000-4-5 (Surge), Level 3

Power supply: common mode ±2kV, differential mode ±1kV

Ethernet interface: ±2kV

Relay: common mode ±2kV, differential mode ±1kV

Shock: IEC 60068-2-27

Free fall: IEC 60068-2-32

Vibration: IEC 60068-2-6

Certification CE, FCC, RoHS, UL61010

Thông tin đặt hàng

  • IES3016-2F(SSC20KM)

2*100Base-FX (Dual fiber, Single-mode, SC,20KM) + 14*10/100Baes-T(X) (RJ45), dual power supply: 12~48VDC

Tài liệu

Datasheet

Từ khóa:
Chia sẻ:
195 0

Bình luận

Bình luận đã bị đóng.