Trang chủ » Switch công nghiệp 8 cổng Ethernet 3Onedata IES318
Switch công nghiệp 8 cổng Ethernet 3Onedata IES318
Sản PhẩmTruyền thông công nghiệp (Industrial Communication)

Switch công nghiệp 8 cổng Ethernet 3Onedata IES318

Admin 15 Th11, 2021
Chia sẻ:
445 0

IES318Switch công nghiệp (Industrial Ethernet Switch) với 8 cổng Ethernet 10/100BaseT(X), hỗ trợ IEEE802.3/802.3u/ 802.3x  của hãng 3onedata được MC&TT phân phối và bảo hành chính hãng tại thị trường Việt Nam.

IES318 được thiết kế để có thể làm việc liên tục trong môi trường công nhiệp khắc nghiệt, những nơi độc hại nguy hiểm (nhà máy sản xuất gang thép, nhà máy xi măng, nhà máy hóa chất, ga tầu điện ngầm, đường cao tốc, nút giao thông vv..) Khoảng nhiệt độ làm việc từ -40°C lên đến 75ºC. Các sản phẩm của model này phải trải qua 100% các bài test để đảm bảo rằng chúng đáp ứng các nhu cầu đặc biệt của tự động hóa công nghiệp.

Sản phẩm được sử dụng rộng rãi trong lưới điện thông minh, giao thông đường sắt, thành phố thông minh, thành phố an toàn, năng lượng mới, hàng không vũ trụ, sản xuất thông minh, dự án quân sự và các lĩnh vực công nghiệp khác.

Tính năng

  • Hỗ trợ 8 cổng Ethernet 10/100Base-T(X)RJ45
  • Hỗ trợ đầu ra cảnh báo rơ le
  • Hỗ trợ đầu vào nguồn điện kép 12 ~ 48VDC
  • Hỗ trợ dải nhiệt độ hoạt động rộng -40 ~ 75 ℃

Thông số kỹ thuật

Standard & Protocol IEEE 802.3 for10Base-T

IEEE 802.3u for 100Base-TX and 100Base-FX

Interface Copper port: 10/100Base-T(X)RJ45, Automatic Flow Control, Full/Half Duplex Mode Self-adaption, MDI/MDI-X Autotunning

Fiber port: 100Base-FX,SC/ST/FC optional

Alarm port: 2-pin 7.62mm pitch terminal blocks, support 1 relay alarm output, current carrying capacity 1A@24VDC or 0.5A@120VAC

LED Indicator Running Indicator, Port Indicator, Power Supply Indicator, Alarm Indicator
Switch Property Transmission mode: store and forward

MAC address: 2K

Packet buffer size: 1Mbit

Backplane bandwidth: 1.6G

Switch time delay: <10μs

Power Requirement 12~48VDC, 4-pin 7.62mm pitch terminal blocks

Dual power supply redundancy, non-polarity, reverse connection protection

Power Consumption
Model No-load (@24VDC) Full-load (@24VDC)
IES318 1.51W 2.23W
IES318-1F 1.75W 3.12W
IES318-2F 3.58W 4.25W
Environmental Limit Operating temperature: -40~75℃

Storage temperature: -40~85℃

Relative humidity: 5%~95%(no condensation)

Physical Characteristic Housing: IP30 protection, high-intensity corrugated metal

Installation: DIN-Rail mounting or wall mounting

Dimension (W x H x D): 53mm×136mm×105mm

Weight: 900g

Industrial Standard IEC 61000-4-2 (ESD), Level 4

Air discharge: ±15kV

Contact discharge: ±8kV

IEC 61000-4-3 (RS), Level 3

Test level: 10V/m

Frequency range: 80MHz-1GHz

IEC 61000-4-4 (EFT), Level 4

Power supply; ±4kV

Ethernet port: ±2kV

Relay: ±4kV

IEC 61000-4-5 (Surge), Level 4

Power supply: common mode±4kV, differential mode±2kV

Ethernet port: ±4kV

Relay:common mode±4kV, differential mode±2kV

IEC 61000-4-6 (CS), Level 3

Test level: 10V

Frequency range: 150kHz-80MHz

Shock: IEC 60068-2-27

Free fall: IEC 60068-2-32

Vibration: IEC 60068-2-6

Certification CE, FCC, RoHS, UL61010
Warranty 3 years

Thông tin đặt hàng

  • IES318

8*10/100Baes-T(X) (RJ45), dual power supply:12~48VDC

Tài liệu

Datasheet

Quick guide

Từ khóa:
Chia sẻ:
445 0

Bình luận

Bình luận đã bị đóng.