Trang chủ » Bộ chuyển đổi RS-232/485/422 sang quang 3onedata MODEL277-M-SC-2KM (2 sợi quang, Multi-mode, SC, 2KM)
Bộ chuyển đổi RS-232/485/422 sang quang 3onedata MODEL277-M-SC-2KM (2 sợi quang, Multi-mode, SC, 2KM)
Sản PhẩmTruyền thông công nghiệp (Industrial Communication)

Bộ chuyển đổi RS-232/485/422 sang quang 3onedata MODEL277-M-SC-2KM (2 sợi quang, Multi-mode, SC, 2KM)

Admin 17 Th11, 2021
Chia sẻ:
316 0

MODEL277-M-SC-2KM là bộ chuyển đổi tín hiệu cổng nối tiếp RS-232/485/422 sang tín hiệu quang (2 sợi quang, Multi-mode, SC, 2KM) của hãng 3onedata được MC&TT phân phối và bảo hành chính hãng tại thị trường Việt Nam.

MODEL277 áp dụng công nghệ mã hóa giao tiếp và khôi phục clock tiên tiến để tránh lỗi truyền dữ liệu. Và nó áp dụng công nghệ: Zero time delay và chuyển tiếp tự động (automatic forwarding) độc đáo để nâng cao khả năng chống nhiễu của thiết bị và đạt được độ trễ thời gian thực bằng 0. Nó có thể tự động phát hiện tốc độ truyền, ngay cả khi tốc độ truyền của tín hiệu nối tiếp của thiết bị thay đổi.

MODEL277 có thể được sử dụng rộng rãi trong nhiều lĩnh vực như điều khiển và giám sát trong công nghiệp, giao thông thông minh, quan trắc, điện lực, ..vv đặc biệt hệ thống yêu cầu về nhiễu điện từ.

Tính năng

  • Hỗ trợ 3IN1 1 cổng RS-232/485/422 hoặc 3IN1; 1 cổng sợi quang
  • Hỗ trợ công nghệ mã hóa và khôi phục đồng hồ để đảm bảo truyền chính xác dữ liệu ở xa
  • Hỗ trợ công nghệ “Zero time delay và automatic forwarding” độc đáo
  • Hỗ trợ công nghệ tự động chạy tốc độ baud nối tiếp
  • Nguồn cấp 5VDC, tùy chọn (12-48VDC, -48VDC và 220VAC)

Thông số kỹ thuật

Fiber Interface Number of interfaces: 1

Interface form: optional SC/ST/FC port

Transmission distance:

  • Multimode: 2km
  • Single mode: 20/40/60/80/100/120Km

Transmission wavelength:

  • Multimode: 1310nm
  • Single mode: 1310nm or 1550nm
Serial port Standards: EIA RS-232C, RS-485, RS-422

Number of interfaces: Support 1 RS-232, RS-485/422 or 3IN1 serial port

RS-232 signals: OUT, IN, GND

RS-485 signals: D+, D-, GND

RS-422 signals: T+, T-, GND, R+, R-

Baud rate: 300bps-115200bps

MODEL277 interface form: RS-232/485/422 serial port, adopts 8-pin 5.08mm pitch terminal blocks

MODEL277A interface form: RS-232 serial port, DB9 female

MODEL277B interface form: RS-485/422 serial port, adopts 5-pin 5.08mm pitch terminal blocks

Direction control: RS-485 direction adopts ADDC (Automatic Data Direction Control) technology

Load capacity: RS-485/422 end supports 32 points polling environment (customizable 128 points)

Transmission distance: RS-232, 15m; RS-485/422, 1200m

RS-485 pull high/low resistor: 4.7kΩ

Indicator Power supply indicator, fiber port data receiving and alarm indicator, fiber port data sending indicator
Power supply MODEL277

Input power supply: 12~48VDC

Connection mode: 2-pin 5.08mm pitch terminal blocks

MODEL277A, MODEL277B three optional power supply solutions

External power supply: 5VDC, adopts DC round head for connection, MODEL277B supports 2.0A overcurrent protection

Built-in power supply: -48VDC, adopts 3-pin 5.08mm pitch terminal blocks;

220VAC, adopts 3-hole AC socket with switch

Environmental Limits MODEL277:

Operating temperature: -40~75℃

Storage temperature: -40~75℃

Relative humidity: 5%~95% (no condensation)

MODEL277A, MODEL277B:

Operating temperature: -10~60℃

Storage temperature: -40~85℃

Relative humidity: 5%~95% (no condensation)

Mechanical structure Housing: IP30 protection grade, metal shell

Installation: wall mounting or DIN-Rail mounting (DIN-Rail accessories should be purchased separately)

MODEL277 dimension (W×H×D): 100mm×69mm×22mm

MODEL277A, MODEL277B dimension (W×H×D):

External power supply: 94mm×70.6mm×26mm

Built-in power supply: 173.2mm×115mm×30mm

Certification CE, FCC, RoHS
Warranty 3 years

Thông tin đặt hàng

  • MODEL277-M-SC-2KM

RS-232/485/422 to optic fiber(2 sợi quang, Multi-mode, SC, 2KM) bao gồm Adapter 220VAC/12VDC

Tài liệu

Datasheet

MODEL277 QIG

0 0 đánh giá
Đánh giá bài viết
Từ khóa:
Chia sẻ:
316 0

Bình luận

Theo dõi
Thông báo của
guest
0 Góp ý
Phản hồi nội tuyến
Xem tất cả bình luận