Trang chủ » Khung giá 16 khe cắm card chuyển đổi quang điện 3Onedata RACK2000B
Khung giá 16 khe cắm card chuyển đổi quang điện 3Onedata RACK2000B
Sản PhẩmTruyền thông công nghiệp (Industrial Communication)

Khung giá 16 khe cắm card chuyển đổi quang điện 3Onedata RACK2000B

Admin 22 Th11, 2021
Chia sẻ:
79 0

RACK2000B là Khung giá công nghiệp hỗ trợ 16 khe cắm card chuyển đổi quang điện của hãng 3onedata được MC&TT phân phối và bảo hành chính hãng tại thị trường Việt Nam.

Mỗi rack có 16 khe cắm mở rộng dang module, có thể lắp đặt 1-16 modules khác nhau. Tất cả card được cấp nguồn đồng nhất, do đó giảm bớt cáp, thuận tiện cho việc quản lý và bảo trì. Nguồn cấp dự phòng cung cấp sự tin cậy, hiệu quả cao và giải pháp kinh tế cho hệ thống mạng

RACK2000B áp dụng nguồn cấp kép để cấp nguồn trong cùng thời điểm. Nếu 1 nguồn cấp lỗi, nguồn cấp khác có thể cấp độc lập, bộ chuyển đổi vẫn làm việc liên tục. Khi bảo trì và thay nguồn cấp, không lấy thẻ bộ chuyển đổi quang điện ra, cũng không di chuyển rack từ chỗ chứa; chỉ lấy nguồn lỗi từ mặt sau của Rack. Rất thuận tiện để sửa chữa và thay thế.

Tính năng

  • Hỗ trợ 16 khe cắm card chuyển đổi
  • Hỗ trợ cắm nóng
  • Hỗ trợ nguồn điện kép, cung cấp bảo vệ quá áp và quá dòng
  • Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 70 ℃
  • Điện áp đầu vào: 85 ~ 265VAC, 50 ~ 60Hz

Thông số kỹ thuật

Standard & Protocol IEEE 802.3 for 10Base-T

IEEE 802.3u for 100Base-TX and 100Base-FX

IEEE 802.3ab for 1000Base-T

IEEE 802.3z for 1000Base-X

IEEE 802.3x for Flow Control

Management Function (management card) SNMP v1/v2, HTTP, FTP, TELENT
Interface Copper port: 10/100Base-T(X) or 10/100/1000Base-T(X), RJ45, Automatic Flow Control, Full/Half Duplex Mode, MDI/MDI-X Autotunning

Fiber port: 100Base-FX or 1000Base-FX, optional SC/ST/FC

Console port: CLI command line management port (RS-232), RJ45

Indicator Interface indicator, power supply indicator, running indicator, LFP indicator, duplex mode indicator
Power Supply RACK2000A, RACK2000C

  • Input voltage: 100~260VAC, 50~60Hz
  • Output voltage: 5VDC
  • Redundant power supply: single power supply or dual power supply

RACK2000B

  • Input voltage: 85~265VAC, 50~60Hz
  • Output voltage: 5VDC, 16A
  • Redundant power supply: dual power supply redundancy
Power Consumption RACK2000A, RACK2000C

  • Full-load: <60W

RACK2000B

  • Full-load: <95W
Working Environment RACK2000A, RACK2000C

  • Operating temperature: 0~50℃
  • Storage temperature: -10~70℃
  • Relative humidity: 5%~95%(no condensation)

RACK2000B

  • Operating temperature: -20~70℃
  • Storage temperature: -40~70℃
  • Relative humidity: 5%~90%(no condensation)
Physical Characteristic Shell: metal shell

Installation: 2U rack mounting

Dimension (W x H x D):

  • RACK2000A:488mm×90mm×231mm
  • RACK2000B: 425mm×90mm×290mm (lugs are not included)
  • RACK2000C:487mm×90mm×317mm
Authentication CE, FCC, RoHS
Warranty 3 years

Thông tin đặt hàng

  • RACK2000B

16 slots with dual power supply, 2U 19″,100~260VAC

Tài liệu

Datasheet

Từ khóa:
Chia sẻ:
79 0

Bình luận

Leave a Reply

avatar
  Subscribe  
Notify of