Trang chủ » Switch công nghiệp không quản lý Din-rail 3onedata
Switch công nghiệp không quản lý Din-rail 3onedata
Sản PhẩmTruyền thông công nghiệp (Industrial Communication)

Switch công nghiệp không quản lý Din-rail 3onedata

Admin 4 Th12, 2021
Chia sẻ:
344 0

Switch công nghiệp không quản lý là thiết bị chuyển mạch mạng “plug & play” được thiết kế đặc biệt để kết nối thiết bị mạng trong môi trường có nhiệt độ hoạt động khắc nghiệt từ -40 °C đến 75 °C, khả năng chống rung và sốc tốt. Chúng được chế tạo để vượt qua các thông số kỹ thuật của switch thương mại với chứng nhận an toàn công nghiệp và phê duyệt cho các vị trí nguy hiểm, làm cho chúng lý tưởng để sử dụng tại các địa điểm có điều kiện môi trường khắc nghiệt.

3onedata cung cấp series Switch công nghiệp không quản lý Din-rail đa dạng với nhiều lựa chọn bao gồm:

  • Switch công nghiệp quản lý Din-rail Full Gigabit
  • Switch công nghiệp quản lý Din-rail Fast Ethernet

Đi kèm với nhiều tùy chọn cổng Ethernet, Gigabit Ethernet, cổng quang, module quang SFP… cho khách hàng chọn lựa.

Switch công nghiệp không quản lý Din-rail Full Gigabit

IES3020G-4GS 4*1000M SFP(SFP slot) + 16*10/100/1000Baes-T(X) (RJ45),  dual power supply:12~48VDC
IES3012G-4GS 4*1000M SFP(SFP slot) + 8*10/100/1000Baes-T(X) (RJ45),  dual power supply:12~48VDC
IES206G-2GS 2*1000M SFP(SFP slot) + 4*10/100/1000Baes-T(X) (RJ45),  dual power supply:12~48VDC
IES205G 5*10/100/1000Baes-T(X) (RJ45), single power supply:12~48VDC

Tính năng

  • Transmission mode: store and forward
  • MAC address: 16K
  • Packet buffer size: 12Mbit
  • Backplane bandwidth: 56G
  • Switch time delay: <10μs
  • Hỗ trợ 2 nguồn đầu vào cho dự phòng
  • Nhiệt độ hoạt động rộng: -40~75℃

Switch công nghiệp không quản lý Din-rail Hybrid Ethernet

IES3020series IES3020-4GS 4*1000M SFP(SFP slot) +16*10/100Baes-T(X) (RJ45),  dual power supply:12~48VDC
IES3020-4GS-2F 4*1000M SFP(SFP slot) + 2*100Base-FX (Multi-mode, SC/ST/FC, 2KM) + 14*10/100Baes-T(X) (RJ45), dual power supply:12~48VDC
4*1000M SFP(SFP slot) + 2*100Base-FX (Single-mode, SC/ST/FC, 20KM) + 14*10/100Baes-T(X) (RJ45), dual power supply:12~48VDC
IES3020-4GS-4F 4*1000M SFP(SFP slot) + 4*100Base-FX (Multi-mode, SC/ST/FC, 2KM) + 12*10/100Baes-T(X) (RJ45), dual power supply:12~48VDC
4*1000M SFP(SFP slot) + 4*100Base-FX (Single-mode, SC/ST/FC, 20KM) + 12*10/100Baes-T(X) (RJ45), dual power supply:12~48VDC
IES3016 series IES3016 16*10/100Baes-T(X) (RJ45), dual power supply:12~48VDC
IES3016-2F 2*100Base-FX ( Multi-mode, SC/ST/FC, 2KM) + 14*10/100Baes-T(X) (RJ45),  dual power supply:12~48VDC
2*100Base-FX (Single-mode, SC/ST/FC, 20KM) + 14*10/100Baes-T(X) (RJ45), dual power supply:12~48VDC
IES3016-4F 4*100Base-FX ( Multi-mode, SC/ST/FC, 2KM) + 12*10/100Baes-T(X) (RJ45),  dual power supply:12~48VDC
4*100Base-FX (Single-mode, SC/ST/FC, 20KM) + 12*10/100Baes-T(X) (RJ45), dual power supply:12~48VDC
4*100Base-FX (Single-mode, SC/ST/FC, 40KM) + 12*10/100Baes-T(X) (RJ45), dual power supply:12~48VDC
IES3016-6F 6*100Base-FX ( Multi-mode, SC/ST/FC, 2KM) + 10*10/100Baes-T(X) (RJ45),  dual power supply:12~48VDC
6*100Base-FX (Single-mode, SC/ST/FC, 20KM) + 10*10/100Baes-T(X) (RJ45), dual power supply:12~48VDC
IES3016-8F 8*100Base-FX ( Multi-mode, SC/ST/FC, 2KM) + 8*10/100Baes-T(X) (RJ45),  dual power supply:12~48VDC
8*100Base-FX (Single-mode, SC/ST/FC, 20KM) + 8*10/100Baes-T(X) (RJ45), dual power supply:12~48VDC
IES206series IES206-2GS 2*1000M SFP(SFP slot) +4*10/100Baes-T(X) (RJ45),  dual power supply:12~48VDC
IES206-2GF 2*1000Base-FX (Multi-mode, SC/ST/FC, 2KM) +4*10/100Baes-T(X) (RJ45),  dual power supply:12~48VDC
2*1000Base-FX (Single-mode, SC/ST/FC, 20KM) +4*10/100Baes-T(X) (RJ45),  dual power supply:12~48VDC
IES2010series IES2010-2GS 2*1000M SFP(SFP slot) +8*10/100Baes-T(X) (RJ45),  dual power supply:12~48VDC
IES2010-2GS-4F 2*1000M SFP(SFP slot) + 4*100Base-FX (Multi-mode, SC/ST/FC, 2KM) + 4*10/100Baes-T(X) (RJ45), dual power supply:12~48VDC
2*1000M SFP(SFP slot) + 4*100Base-FX (Single-mode, SC/ST/FC, 20KM) + 4*10/100Baes-T(X) (RJ45), dual power supply:12~48VDC
IES2105series IES2105-5T-P48 5*10/100Baes-T(X) (RJ45), single power supply:12~48VDC
IES2105-4T1F-P48 1*100Base-FX ( Multi-mode, SC/ST/FC, 2KM) + 4*10/100Baes-T(X) (RJ45),  single power supply:12~48VDC
1*100Base-FX (Single-mode, SC/ST/FC, 20KM) +4*10/100Baes-T(X) (RJ45), single power supply:12~48VDC
IES2105-3T2F-P48 2*100Base-FX ( Multi-mode, SC/ST/FC, 2KM) + 3*10/100Baes-T(X) (RJ45),  single power supply:12~48VDC
2*100Base-FX (Single-mode, SC/ST/FC, 20KM) + 3*10/100Baes-T(X) (RJ45), single power supply:12~48VDC
2*100Base-FX (Single-mode, SC/ST/FC, 40KM) + 3*10/100Baes-T(X) (RJ45), single power supply:12~48VDC

Tính năng

  • Transmission mode: store and forward
  • MAC address: 8K
  • Packet buffer size: 3Mbit
  • Backplane bandwidth: 12.8G
  • Switch time delay: <10μs
  • Hỗ trợ 2 nguồn đầu vào cho dự phòng
  • Nhiệt độ hoạt động rộng: -40~75℃

MC&TT – Nhà phân phối và bảo hành chính hãng các sản phẩm switch công nghiệp của hãng 3onedata tại thị trường Việt Nam.

0 0 đánh giá
Đánh giá bài viết
Từ khóa:
Chia sẻ:
344 0

Bình luận

Theo dõi
Thông báo của
guest
0 Góp ý
Phản hồi nội tuyến
Xem tất cả bình luận