Trang chủ » Switch công nghiệp PoE 3onedata
Switch công nghiệp PoE 3onedata
Sản PhẩmTruyền thông công nghiệp (Industrial Communication)

Switch công nghiệp PoE 3onedata

Admin 6 Th12, 2021
Chia sẻ:
146 0

Chúng tôi MC&TT cung cấp các bộ switch công nghiệp PoE của hãng 3onedata, sử dụng công nghệ mới nhất Power over Ethernet (PoE), hỗ trợ IEEE 802.3af, 802.3at và 802.3bt. Các dòng switch PoE công nghiệp này có thể được sử dụng để cấp nguồn cho IEEE 802.3af /at (PD), không cần sử dụng dây nối bổ sung, cung cấp cho bạn một giải pháp giúp giảm thiểu ngân sách đầu tư cho mạng công nghiệp của bạn. Các thiết bị chuyển mạch của chúng tôi hỗ trợ nhiều chức năng mạng bao gồm STP / RSTP / MSTP / ITU-T G.8032 ERPS, cũng như các chức năng quản lý PoE nâng cao như đặt lịch PoE hàng tuần, tự động kiểm tra thiết bị và tự động đặt lại.

3onedata cung cấp series Switch công nghiệp PoE đa dạng với nhiều lựa chọn bao gồm:

  • Switch công nghiệp PoE quản lý
  • Switch công nghiệp PoE không quản lý
  • Switch PoE Entry-level

Đi kèm với nhiều tùy chọn cổng Ethernet, Gigabit Ethernet, cổng quang, module quang SFP… cho khách hàng chọn lựa.

Switch công nghiệp PoE quản lý – Industrial Managed Din-rail POE Plus Switches

IPS7110-2GC-8POE 2*Gigabit Combo + 8*10/100Baes-T(X) PoE/PoE+ (RJ45),dual power supply:45-55VDC
IPS716-2GC-4POE 2*Gigabit Combo + 4*10/100Baes-T(X) PoE/PoE+ (RJ45),dual power supply:45-55VDC

Tính năng

  • SNMPv1 / v2c được sử dụng để quản lý mạng ở nhiều cấp độ khác nhau
  • Port mirroring có thể tiến hành phân tích và giám sát dữ liệu, thuận tiện cho việc gỡ lỗi trực tuyến
  • Hỗ trợ quản lý QoS, LLDP, DHCP Client, File Management, Port Statistics
  • Hỗ trợ các giải pháp bảo mật mạng khác nhau, Classification of User Permissions, Port Alarm, Power Supply Alarm, Storm Suppression
  • Hỗ trợ 802.1Q Vlan, Static Port Aggregation, Bandwidth Management, Flow Control
  • SW-Ring và STP / RSTP dự phòng mạng, ngăn chặn cơn bão mạng
  • IGMP Snooping và static multicast được sử dụng để lọc lưu lượng phát đa hướng nhằm tiết kiệm băng thông mạng
  • Công suất tiêu thụ tối đa của một cổng PoE là 30W
  • Đạt chuẩn công nghiệp IP40
  • Phạm vi nhiệt độ hoạt động: -40 ~ 75 ℃

Switch công nghiệp PoE không quản lý – Industrial Unmanaged Din-rail POE Plus Switches

IPS3110-2GC-8POE 2*Gigabit Combo + 8*10/100Baes-T(X) PoE/PoE+ (RJ45),dual power supply:45-55VDC
IPS316-2GC-4POE 2*Gigabit Combo + 4*10/100Baes-T(X) PoE/PoE+ (RJ45),dual power supply:45-55VDC
IPS215-4POE 4*10/100Baes-T(X) PoE/PoE+ (RJ45)+1*10/100Baes-T(X)  (RJ45),singlel power supply:45-55VDC
IPS215-1F-4POE 4*10/100Baes-T(X) PoE/PoE+ (RJ45)+1*100Baes-FX (SC/ST/FC, multi-mode, dual fibers, 2KM),single power supply:45-55VDC
4*10/100Baes-T(X) PoE/PoE+ (RJ45)+1*100Baes-FX (SC/ST/FC, single-mode, dual fibers, 20KM),single power supply:45-55VDC
IPS2000G-1GT-4GPOE 4-port 10/100/1000 Base-T(X) POE / POE++1-port 10/100/1000 Base-T(X)  (RJ45) , single power supply:44-57VDC
IPS2000G-1GS-4GPOE 4-port 10/100/1000 Base-T(X) POE/ POE plus +1*Gigabit SFP(SFP slot), single power supply:44-57VDC
IPS2000G-1GF-4GPOE 4-port 10/100/1000 Base-T(X) POE/ POE plus +1-port 1000 Base-FX ( Multi-mode, SC/ST/FC, 2KM) , single power supply:44-57VDC
4-port 10/100/1000 Base-T(X) POE/ POE plus +1-port 1000 Base-FX ( Single-mode, SC/ST/FC, 20KM) , single power supply:44-57VDC

Tính năng

  • Tuân thủ tiêu chuẩn IEEE
  • Cung cấp nhiều cổng Gigabit TX với đầu nối RJ-45
  • Cung cấp nhiều khe cắm SFP hoặc đầu nối 100Base-FX SC Gigabit
  • Provides DIP switch to switch on/off of the alarm relay, broadcast storm protection
  • Hỗ trợ điện áp đầu vào 24VDC hoặc 48VDC
  • Công suất tiêu thụ tối đa của một cổng PoE là 30W
  • Bảo vệ chống phân cực ngược và bảo vệ quá tải
  • Đạt chuẩn công nghiệp IP40
  • Phạm vi nhiệt độ hoạt động: -40 ~ 75 ℃

Switch PoE Entry-level

PS1005G-1GT-4PoE Unmanaged Full Gigabit  Ethernet PoE Switch,5-Port 10/100/1000Base-T(X), support 4*IEEE802.3af/at PoE ports,  60W maximum output consummption of PoE
PS5010G-2GS-8PoE Managed Full Gigabit  Ethernet PoE Switch,8-Port 10/100/1000Base-T(X)+2 SFP ports, support  8*IEEE802.3af/at PoE ports,  140W maximum output consummption of PoE
PS5026G-2GS-24PoE Managed Full Gigabit  Ethernet PoE Switch,24-Port 10/100/1000Base-T(X)+2 SFP ports, support  24*IEEE802.3af/at PoE ports,  380W maximum output consummption of PoE

Tính năng

  • SNMPv1 / v2c được sử dụng để quản lý mạng ở nhiều cấp độ khác nhau
  • Port mirroring có thể tiến hành phân tích và giám sát dữ liệu, thuận tiện cho việc gỡ lỗi trực tuyến
  • Hỗ trợ quản lý QoS, LLDP, DHCP Client, File Management, Port Statistics
  • Hỗ trợ các giải pháp bảo mật mạng khác nhau: Classification of User Permissions, POE Power Alarm, POE temperature Alarm, Storm Suppression, Access Control, Failure Detection
  • Hỗ trợ 802.1Q Vlan, Static Port Aggregation, Bandwidth Management, Flow Control
  • SW-Ring và STP / RSTP dự phòng mạng, ngăn chặn cơn bão mạng
  • IGMP Snooping và static multicast được sử dụng để lọc lưu lượng phát đa hướng nhằm tiết kiệm băng thông mạng
  • Công suất tiêu thụ tối đa của một cổng PoE là 30W
  • Đạt chuẩn công nghiệp IP30
  • Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 45 ℃
Từ khóa:
Chia sẻ:
146 0

Bình luận

Leave a Reply

avatar
  Subscribe  
Notify of