Trang chủ » Switch công nghiệp tiêu chuẩn IEC61850 3onedata
Switch công nghiệp tiêu chuẩn IEC61850 3onedata
Sản PhẩmTruyền thông công nghiệp (Industrial Communication)

Switch công nghiệp tiêu chuẩn IEC61850 3onedata

Admin 6 Th12, 2021
Chia sẻ:
162 0

Chúng tôi MC&TT cung cấp các bộ switch công nghiệp tiêu chuẩn IEC61850 của hãng 3onedata, được thiết kế để chịu được ở các yếu tố điều kiện môi trường khắc nghiệt.

Switch Ethernet công nghiệp IEC61850 của 3Onedata đáp ứng các tiêu chuẩn IEC61850 và IEEE1613, đạt chứng nhận lưới điện quốc gia loại A và đáp ứng nhu cầu về các yêu cầu hiệu suất nghiêm ngặt của EMC trong thiết kế hệ thống thông tin liên lạc công nghiệp. Sản phẩm này đã được sử dụng rộng rãi trong lớp quy trình và lớp điều khiển trạm của Smart Grid và các hệ thống truyền thông công nghiệp khác có yêu cầu cao về hiệu suất EMC.

3onedata cung cấp series Switch công nghiệp IEC61850 đa dạng với nhiều lựa chọn bao gồm:

  • Switch công nghiệp IEC61850 quản lý Layer 2 dạng rackmount
  • Switch công nghiệp IEC61850 quản lý Layer 2 dạng Din-rail

Switch công nghiệp IEC61850 quản lý Layer 2 dạng rackmount

MES5000-4GS-8T-16F 4*Gigabit SFP(SFP slot) + 8*10/100Baes-T(X) (RJ45)+16*100Base-FX (SC/ST/FC,Multi-mode, 2KM),dual power supply:220VAC(90~264 VAC) or  48 VDC (36~72 VDC)
4*Gigabit SFP(SFP slot) + 8*10/100Baes-T(X) (RJ45)+16*100Base-FX (SC/ST/FC,Single-mode, 20KM),dual power supply:220VAC(90~264 VAC) or  48 VDC (36~72 VDC)

Tính năng

  • Tuân thủ các tiêu chuẩn IEEE
  • Hỗ trợ SNMP v1/v2c Centralized Management of Equipment, Port Mirroring, QoS, LLDP, DHCP Server, DHCP Client, File Management, Port Statistics
  • Hỗ trợ các giải pháp mạng dự phòng như SW-Ring, STP/RSTP
  • Công nghệ độc quyền cho tốc độ cực cao với thời gian phục hồi <20ms @250 thiết bị
  • Hỗ trợ các giải pháp bảo mật mạng khác nhau: Classification of User Permissions, Port Alarm, Power Supply Alarm, E-mail Alarm
  • Hỗ trợ 802.1Q Vlan, Static Port Aggregation, Bandwidth Management, Flow Control
  • Hỗ trợ Static Multicast, GMRP, IGMP-Snooping
  • Chứng chỉ: CE, FCC, RoHS, IEC61850, IEEE1613, Class A of SGCC(Test standards: Q/GDW 11202.4-2014, Q/GDW 1429-2012, DL/T 1241-2013), CSG(Type test)

Switch công nghiệp EN61850 quản lý Layer 2 dạng Din-rail

MES600series MES600-4T4F-4D 4*10/100Baes-T(X) (RJ45)+4*100Base-FX (SC/ST/FC, multi-mode, dual fibers, 2KM)+4* RS-232/485/422(5 bit terminal block), dual power supply 12~48VDC
4*10/100Baes-T(X) (RJ45)+4*100Base-FX (SC/ST/FC, single-mode, dual fibers, 20KM)+4* RS-232/485/422(5 bit terminal block), dual power supply 12~48VDC
MES600-4T4F 4*10/100Baes-T(X) (RJ45)+4*100Base-FX (SC/ST/FC, multi-mode, dual fibers, 2KM), dual power supply 12~48VDC
4*10/100Baes-T(X) (RJ45)+4*100Base-FX (SC/ST/FC, single-mode, dual fibers, 20KM), dual power supply 12~48VDC

Tính năng

  • Tuân thủ các tiêu chuẩn IEEE
  • Hỗ trợ SNMP v1/v2c Centralized Management of Equipment, Port Mirroring, QoS, LLDP, DHCP Server, DHCP Client, File Management, Port Statistics
  • Hỗ trợ các giải pháp mạng dự phòng như SW-Ring, STP/RSTP
  • Công nghệ độc quyền cho tốc độ cực cao với thời gian phục hồi <20ms @250 thiết bị
  • Hỗ trợ các giải pháp bảo mật mạng khác nhau: Classification of User Permissions, Port Alarm, Power Supply Alarm, E-mail Alarm
  • Hỗ trợ 802.1Q Vlan, Static Port Aggregation, Bandwidth Management, Flow Control
  • Hỗ trợ Static Multicast, GMRP, IGMP-Snooping
  • Chứng chỉ: CE, FCC, RoHS, IEC61850, IEEE1613, Class A of SGCC(Test standards: Q/GDW 11202.4-2014, Q/GDW 1429-2012, DL/T 1241-2013), CSG(Type test)
Từ khóa:
Chia sẻ:
162 0

Bình luận

Leave a Reply

avatar
  Subscribe  
Notify of